04020VA-24P-BL QUẠT NMB 24V 0.13A KÍCH THƯỚC 40*40*20MM
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Quạt và Tản Nhiệt || 04020VA-24P-BL QUẠT NMB 24V 0.13A KÍCH THƯỚC 40*40*20MM
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 04020VA-24P-BL QUẠT NMB 24V 0.13A KÍCH THƯỚC 40*40*20MM
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm: 04020VA-24P-BL
Hãng sản xuất: NMB
Điện áp: 24V DC
Dòng điện: 0.13A
Kích thước: 40 x 40 x 20 mm
Tốc độ : 9500 ± 10%