[2 CON] IC LM2576T-3V3 TO-220-5 (LM2576T-3.3 LM2576 2576 3V3)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [2 CON] IC LM2576T-3V3 TO-220-5 (LM2576T-3.3 LM2576 2576 3V3)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [2 CON] IC LM2576T-3V3 TO-220-5 (LM2576T-3.3 LM2576 2576 3V3)
IC NGUỒN LM2576T-3.3V TO-220-5
LM2576 3.3V là ic nguồn xung, hoạt động theo nguyên lý mạch buck điện áp.
- Điện áp đầu ra 3.3V
- Dòng điện ra tối đa 3A
- Điện áp vào đinh mức 40V
- Tần số hoạt động 52kHz