43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói
Hãng: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || 43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 43AU7700 - Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43AU7700KXXV, điều khiển bằng giọng nói
Thông Tin Chi Tiết
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2
Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus; Q-Symphony; Blutooth Audio
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2): DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS
Loại sản phẩm: LED
Độ phân giải: UHD 4K (3840 x 2160)
Kích thước màn hình: 43 inch
Kích thước không chân/treo tường: 963.9 x 558.9 x 59.6 mm
Kích thước có chân/đặt bàn: 963.9 x 627.8 x 192.5 mm
Loại Tivi: Smart Tivi
USB: 1
Khối lượng không chân: 8.1 kg
Khối lượng có chân: 8.3 kg
Âm Thanh
Tổng Công Suất Loa: 20W