6MBP160RTA06001, A50L00010332 IGBT Fuji 160A 600V tháo máy
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || [Mã 273ELHA100K0 hoàn 7% đơn 500K] 6MBP160RTA060-01, A50L-0001-0332 IGBT Fuji 160A 600V tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 6MBP160RTA06001, A50L00010332 IGBT Fuji 160A 600V tháo máy
Mã sản phẩm : 6MBP160RTA060-01
Loại linh kiện: igbt
Dòng điện : 16A
Điện áp : 600V