Ampe kìm TOTAL TMT410004 kềm đo AC kỹ thuật số Dòng điện AC 60A, 600A, 1000A, Tần số 0~10KHz
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Kềm các loại của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Kìm || Ampe kìm TOTAL TMT410004 kềm đo AC kỹ thuật số Dòng điện AC 60A, 600A, 1000A, Tần số 0~10KHz
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ampe kìm TOTAL TMT410004 kềm đo AC kỹ thuật số Dòng điện AC 60A, 600A, 1000A, Tần số 0~10KHz
Ampe kìm TOTAL TMT410004
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe
------------------
Giới thiệu Ampe kìm TOTAL TMT410004
Ampe kìm TOTAL TMT410004 là thiết bị đo chuyên dụng để đo dòng điện với dải đo rộng đến 1000A.Ngoài ra một số loại có tích hợp thêm tính năng đo điện áp xoay chiều, điện trở, tần số, nhiệt độ (chọn thêm đầu đo nhiệt), kiểm tra dẫn điện...
Thông số kỹ thuật
- Tên sản phẩm: AMPE KÌM TOTAL TMT410004
- Mã sản phẩm: TMT410004
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: PRC
- Kỹ thuật số 6000 đếm
- Lưu dữ liệu
- Đèn nền, đèn flash
- Dòng điện AC 60A / 600A / 1000A
- Điện áp AC 600mV / 6V / 60V / 600V/ 750V / VFD 750v
- Điện áp DC 600mV / 6V / 60V / 600V/ 1000v
- Điện trở: 600Ω / 6kΩ / 60kΩ / 600kΩ / 6mΩ
- Điện dung: 10nF / 100nF / 1000nF / 10F / 100uF / 1mF / 10mF / 100mF