Bút thử điện AC100-500V Philips 17150A
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ đo lường || Bút thử điện AC100-500V Philips 17150A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bút thử điện AC100-500V Philips 17150A
Bút thử điện AC100-500V Philips 17150A ứng dụng trong công việc kiểm tra dòng điện có phạm vi đo từ 100-500V. Thích hợp sử dụng trong gia đình hoặc ngành liên quan đến điện.
CHI TIẾT KỸ THUẬT
Chất liệu : hợp kim thép Cr-V
Kích cỡ : 3 x 145mm
Giới hạn : 100V - 500V