  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giao diện : 5 x cổng RJ45 10/100Mbps (4 cổng POE)
Đàm phán TỰ ĐỘNG / AUTO MDI / MDIX
Mạng Media 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, cáp 5e (tối đa 100m)
Số lượng quạt Không quạt
Bộ cấp nguồn bên ngoài (EU) Bộ chuyển đổi nguồn bên ngoài (Đầu ra: 48VDC / 1.25A)
Bộ Chia Tín Hiệu Để Bàn 5 cổng 10/100Mbps với 4 cổng PoE
5 cổng RJ45 10/100Mbps.
Với 4 cổng PoE, truyền tải dữ liệu và cấp nguồn dễ dàng bằng 1 cáp mạng.
Hoạt động với các PD tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3af, mở rộng mạng gia đình và văn phòng.
Hỗ trợ cấp nguồn POE lên tới 15.4W cho mỗi cổng PoE.
Hỗ trợ cấp nguồn PoE lên tới 58W cho tất cả các cổng PoE.
Không yêu cầu cấu hình và cài đặt.
Cấp Nguồn Qua Ethernet
Quản Lý Nguồn Thông Minh
Khi tổng mức tiêu thụ điện vượt quá 58W, quản lý nguồn thông minh sẽ cắt nguồn cổng ưu tiên thấp hơn để đảm bảo cung cấp nguồn cho cổng ưu tiên cao và bảo vệ thiết bị khỏi hoạt động quá tải điện.
Vỏ Kim Loại Chắc Chắn
BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG TP-LINK VIỆT NAM 24 THÁNG
=================================
➡ Cam kết sản phẩm 100% chính Hãng
➡ Cam kết đổi trả hàng hàng lỗi.
➡ Cam kết sản phẩm mới 100%