CM600HA24E IGBT MITSUBISHI 600A 1200V tháo máy
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || CM600HA-24E IGBT MITSUBISHI 600A 1200V tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CM600HA24E IGBT MITSUBISHI 600A 1200V tháo máy
Mã sản phẩm : CM600HA-24E
Loại linh kiện : IGBT
Điện áp: 1200V
Dòng điện: 300A