CSTLI2001 Máy tỉa cành -cỏ làm vườn dùng Pin 20v INGCO
Hãng: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Ingco
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CSTLI2001 Máy tỉa cành -cỏ làm vườn dùng Pin 20v INGCO
Máy cắt vườn Lithium-Ion 20V
Thông tin sản phẩm:
Điện áp: 20V
Tốc độ không tải (vòng / phút): 1200
Lưỡi cắt bằng thép
Vật liệu lưỡi: SK5
Chiều rộng cắt của tông đơ hàng rào: 200mm
Khoảng cách răng: 8mm
Chiều rộng lưỡi cắt cỏ: 100mm