Dây nhảy quang Single-mode LC duplex, chiều dài tùy chọn - Mã NKFP92ERLLSM - Hàng chính hãng PANDUIT

Hãng: Panduit | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Panduit
Dây nhảy quang 2 sợi, đầu kết nối LC dupplex - LC duplex, chuẩn Single-mode OS2, tiêu chuẩn chống cháy lan Riser (OFNR), hãng sản xuất PanduitMã sản phẩm: NKFP92ERLLSM*** ( *** là chiều dài sợi cáp ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Single-mode LC duplex, chiều dài tùy chọn - Mã NKFP92ERLLSM - Hàng chính hãng PANDUIT

Dây nhảy quang 2 sợi, đầu kết nối LC dupplex - LC duplex, chuẩn Single-mode OS2, tiêu chuẩn chống cháy lan Riser (OFNR), hãng sản xuất Panduit

Mã sản phẩm: NKFP92ERLLSM*** ( *** là chiều dài sợi cáp )

Đặc tính kỹ thuật:

Chuẩn: Single-mode OS2

Số sợi quang: 2 sợi

Vỏ ngoài: 1.6 mm

Đầu kết nối: LC dupplex - LC duplex

Suy hao tối thiểu: 50 dB

Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:

  • TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
  • TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
  • FOCIS -2, -3, and -10
  • RoHS Complaint.

Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )

Chiều dài: Tùy chọn

Màu sắc: vàng

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá THEOS

Thông tin chi tiết

Thương hiệuPanduit
Xuất xứ thương hiệuMỹ
Kết nốiLC Duplex - LC Duplex
Phụ kiện đi kèmKhông bao gồm
ModelNKFP92ERLLSM***
Loại sản phẩmPhụ kiện thiết bị mạng
SKU2255544788381
Liên kết: Kem lót làm đều màu da Gold Collagen Ampoule Makeup Base Green SPF30 PA++ fmgt The Face Shop 40ml