Đèn báo Volt, AD16-22DSV Đèn báo điện áp phi 22 màu đỏ vàng xanh
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Đèn báo Volt, AD16-22DSV Đèn báo điện áp phi 22 màu đỏ vàng xanh
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn báo Volt, AD16-22DSV Đèn báo điện áp phi 22 màu đỏ vàng xanh
- Dài điện áp đo: 60 ~ 500VAC
- Hiển thị led 7 đoạn 3 số trực quan
- Được thiết kế dạng đèn báo phi 22mm dễ dàng đấu nối và lắp đặt.
- Nhiệt độ môi trường: -25 + 55;
- Độ ẩm không khí: ≤ 98%;
- Tiêu chuẩn bảo vệ: (phần hiển thị) IP65
- Tần số: AC 50-60Hz
-Màu sắc: Đỏ, vàng, xanh, dương, trắng
- Kích thước:
+ Kích thước lỗ lắp đặt phi 22mm
Giá xUSD
Liên kết: Phấn che khuyết điểm tóc 2 in 1 Quick Hair Multi The Face Shop