ĐÈN LÀM VIỆC (3.7V/3600MAH) TOTAL TWL3600LI - HÀNG CHÍNH HÃNG
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Đèn pin của Total
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ĐÈN LÀM VIỆC (3.7V/3600MAH) TOTAL TWL3600LI - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật:
- Hãng sản xuất: Total
- Mã sản phẩm: TWL3600LI
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Sử dụng pin Li-polymer 3.7V/3600mAH
- 3 chế độ sáng, dây và cục sạc USB
- Chế độ sáng 50Lm (cao) - 170 Lm ( thấp), không nhấp nháy
- Thời gian chiếu sáng: 3.5-4 giờ (ánh sáng cao), 7h (ánh sáng thấp).
- Kích thước: 410mm * 72mm,