DIMMER GT-10000W ĐIỀU TỐC ĐỘNG CƠ AC, KIỂM SOÁT NHIỆT ĐỘ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu DIMMER GT-10000W ĐIỀU TỐC ĐỘNG CƠ AC, KIỂM SOÁT NHIỆT ĐỘ
Tính năng sản phẩm:
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước: 15x7.5x6cm
- Màu sắc: đen
- Khối lượng: 600g
- Có màn hình led hiện thị điện áp, có phím bấm tăng giảm điện áp
- Công suất tối đa: 10000W
- Điện áp làm việc: 220VAC
- Điện áp làm việc: 0-220VAC
- Dòng: 25A (Tối đa 40A)