FQA24N50 24N50 MOFET kênh N N-CH TO-3P 24A 500V 290W kde7033
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác || FQA24N50 24N50 MOFET kênh N N-CH TO-3P 24A 500V 290W kde7033
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu FQA24N50 24N50 MOFET kênh N N-CH TO-3P 24A 500V 290W kde7033