IC nguồn LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || IC nguồn LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IC nguồn LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Dải điện áp vào: 4.5 - 60V.
- ĐIện áp ra: 12V.
- Dòng điện ra: 0.2A - 3A.