IGBT H30R1602 ( 30A 1600V ) Tháo Máy
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || IGBT H30R1602 ( 30A 1600V ) Tháo Máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IGBT H30R1602 ( 30A 1600V ) Tháo Máy
MÔ TẢ SẢN PHẨM : IGBT H30R1602 ( 30A 1600V ) Tháo Máy
* Công suất tối đa : 1600V
* Dòng tối đa : 30A
- Linh Kiện Hàn Cắt Chuyên Cung Cấp :
+ Linh Kiện Hàn Cắt :
- Đảm bảo hàng độc giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
- Nhận hàng rồi thanh toán
- Được kiểm tra rồi nhận hàng
Thông Tin Hỗ Trợ
- Vấn đề kĩ thuật : 0985.414.891
- Mua số lượng lớn : 0985.414.891 (Zalo)
- Địa chỉ : Số 686-688 Đường Long Hưng Tổ 3 Phường Hoàng Diệu TP Thái Bình hoặc
- Truy Cập WEBSITE : linhkienhancat.com
--------------------------------------------------------------------
Giá CROSS
Liên kết: Phấn che khuyết điểm tóc 2 in 1 Quick Hair Multi The Face Shop