INGCO Máy xịt rửa HPWR12001 (Cam kết Chính Hãng 100%)
Hãng: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Máy phun xịt rửa của Ingco
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu INGCO Máy xịt rửa HPWR12001 (Cam kết Chính Hãng 100%)
- Thương Hiệu : INGCO
- Xuất Xứ : Trung Quốc
- Bảo Hành : 6 Tháng
- Thông tin sản phẩm
Điện áp: 220V~50Hz, motor chổi than, dây nhôm, Công suất: 1200W, Áp suất tối đa cho phép: 90Bar (1300 psi), Lưu lượng nước: 5.5 L/min, Hệ thống ngưng tự động, d Kèm theo 1 bộ súng xịt, 1 dây cao áp 3m, Đóng gói trong họp màu