Khoan pin 20v Total TIDLI2002 (Có búa)
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Búa các loại của Total
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khoan pin 20v Total TIDLI2002 (Có búa)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TIDLI2002
- Thương hiệu: Total
- Là loại máy khoan có motor chổi than
- 3 chức năng: chỉ khoan, chỉ búa và bắt vít
- Điện thế pin: 20V / 2.0Ah
- Máy có 2 tốc độ: 0 - 400 vòng/phút và 0 - 1500 vòng/phút
- Tốc độ không tải: 22500 vòng/phút
- Lực momen quay tối đa: 45Nm
- Khả năng khoan tối đa: 0.85 - 10mm
- Đầu khoan khóa tự động
- Nhông cơ khí 2 tốc độ
- Có chức năng khóa trục chính
- Điều chỉnh xoắn: 15+1+1
- Bộ sản phẩm kèm theo chỉ 2 pin (thời gian sạc đầy pin: 1 giờ)
- Điện thế sạc: 220V - 240V~50/60Hz