Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Kìm || Kìm cắt mini Fujiya ATMN-120S
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Kìm cắt mini Fujiya ATMN-120S
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
- Thương hiệu: Fujiya-Japan
- Xuất xứ: Việt Nam
- Kích thước: 120mm
- Trọng lượng: 75g
- Khả năng cắt dây thép: φ0.8mm
- Khả năng cắt dây đồng: φ1.2mm
- Kích thước hộp (HxWxD): 170 x 73 x 15mm