Linh Kiện BTA24-600B 600V/24A TO220
Nhà cửa & Đời sống > Làm vườn > Trang trí vườn || Linh Kiện BTA24-600B 600V/24A TO220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện BTA24-600B 600V/24A TO220
BTA24-600B 600V/24A TO220 được sử dụng chủ yếu trong các mạch điện tử cơ bản.
Thông Số Kỹ Thuật:
Dòng điện cực đại Transitor: Ic= 3A
Công suất cực đại: Pc= 30W
Điện áp cực đại:
Uceo= 60V
Ucbo= 60V
Uebo= 7V
Hệ số khuếch đại( hfe): 100-200
Tần số cắt Ft:3MHz
-------------------------------------------
OneShop -Kênh Bán Buôn Linh Kiện Điện Tử
- Đảm bảo luôn đủ hàng hóa với số lượng lớn để cung cấp cho anh em
- Đảm bảo bao giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí trong 7 ngày nếu Khách không hài lòng
- Đảm bảo hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo, hoặc lỗi do nhà sản xuất.