Loa siêu trầm ELX200 12S ElectroVoice - Loa ELX200-12S Electro-Voice - Hàng chính hãng
Hãng: ELECTRO VOICE | Xem thêm các sản phẩm Loa Bluetooth của ELECTRO VOICE
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa siêu trầm ELX200 12S ElectroVoice - Loa ELX200-12S Electro-Voice - Hàng chính hãng
Loa siêu trầm ELX200 12S ElectroVoice - Loa ELX200-12S Electro-Voice - TRƯỜNG THỊNH AUDIO SOLUTION
- Mọi khía cạnh của ELX200 đều được thiết kế để mang lại kết quả lý tưởng như một phần của tổng thể - tất cả các thành phần âm thanh, điện và cơ khí đều hoạt động liền mạch với nhau. Các loa siêu trầm có đầu ra tần số thấp mạnh mẽ trong một kích thước nhỏ gọn đáng ngạc nhiên và có vỏ gỗ dày 15 mm được điều chỉnh với lớp sơn phủ cao cấp. Các tính năng độc quyền đã giúp các thành viên khác trong dòng loa di động EV trở thành lựa chọn hàng đầu để đạt được hiệu suất tốt nhất cũng có mặt
️ THÔNG SỐ KỸ THUẬT: ELX200 12S
- Loại loa: Loa siêu trầm
- Kích thước loa trầm: 12 inch
- Đáp ứng tần số (-3 dB): 42 Hz - 220 Hz
- Dải tần số (-10 dB): 33 Hz - 300 Hz
- Tối đa. SPL/1m (calc): 129dB
--------------------
TRƯỜNG THỊNH AUDIO SOLUTION cam kết
Sản phẩm mới 100% - Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng