Màn hình LCD 24” AOC 24B2XHM/74 Full HD VA 75Hz Gaming- Hàng Chính Hãng
Hãng: AOC | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của AOC
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LCD 24” AOC 24B2XHM/74 Full HD VA 75Hz Gaming- Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LCD 24” AOC 24B2XHM/74 Full HD VA 75Hz Gaming- Hàng Chính Hãng
Màn hình: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 Full HD
Tỷ lệ màn hình: 16:9
Tấm nền: VA
Thời gian phản hồi: 6ms
Tần số quét: 75Hz