Màn hình Samsung LS19A330, 19 inch (LS19A330NHEXXV) - Hàng Chính Hãng
Hãng: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của Samsung
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã 273ELHA100K0 hoàn 7% đơn 500K] Màn hình Samsung LS19A330, 19 inch (LS19A330NHEXXV) - Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình Samsung LS19A330, 19 inch (LS19A330NHEXXV) - Hàng Chính Hãng
📣📣📣 SẢN PHẨM ĐƯỢC BẢO HÀNH TOÀN DIỆN TỪ SAMSUNG VIỆT NAM
- Tổng đài hỗ trợ khách hàng 24/7 hoàn toàn miễn phí: 1800 588 889
- Hỗ trợ dịch vụ trong bảo hành và ngoài bảo hành cho sản phẩm của bạn
- Liên hệ qua kênh Tư Vấn Trực Tuyến, Thư Điện Tử hoặc các kênh khác
- Yêu cầu dịch vụ/Đặt hẹn lịch sửa chữa tại Trung tâm bảo hành ủy quyền
- Địa chỉ TTBH HP toàn quốc: https://www.samsung.com/vn/support/supportServiceCenter/
✨✨✨Thông số kỹ thuật:
🔹 Model: Màn hình Samsung LS19A330
🔹 Kích thước màn hình: 19"
🔹 Tấm nền: TN
🔹 Tần số quét: 60Hz (tối đa)
🔹 Độ phân giải: 1,366 x 768
🔹 Độ sáng: 250 cd/㎡ (Bình thường); 200 cd/㎡ (Tối thiểu)
🔹 Độ tương phản: 600:1 (Typical)
🔹 Góc nhìn: 90° (H) / 65° (V)
🔹 Thời gian đáp ứng: 5 ms
🔹 Tín hiệu ngõ vào: 1 x HDMI; 1 x D-Sub
🔹 Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
🔹 Điện năng tiêu thụ: 12W
🔹 Tính năng đặc biệt: Eye Saver Mode; Flicker Free
🔹 Kích thước & trọng lượng: 440.7 x 269.2 x 30.0 mm; 1.8 kg