Máy bơm nước TOTAL TWP315006 Máy bơm nước mini Công suất đầu vào1500W(2HP) Chiều cao bơm 60 m Lưu lượng 100 L /phút
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy bơm của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Máy bơm nước & phụ kiện || Máy bơm nước TOTAL TWP315006 Máy bơm nước mini Công suất đầu vào1500W(2HP) Chiều cao bơm 60 m Lưu lượng 100 L /phút
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy bơm nước TOTAL TWP315006 Máy bơm nước mini Công suất đầu vào1500W(2HP) Chiều cao bơm 60 m Lưu lượng 100 L /phút
👷 MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP315006 👷
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄
👉🏻 Giới thiệu MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP315006
👉🏻 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP315006
- Mã sản phẩm: TWP315006
- Máy bơm nước tự mồi.
- Điện áp: 220-240V ~ 50Hz.
- Công suất đầu vào: 1500W (2HP).
- Chiều cao bơm tối đa: 60m.
- Lưu lượng tối đa: 100L/phút.
- Độ hút sâu tối đa: 9m.
- Đường kính ống: 1x1-1/4-inch.
- Mô-tơ dây đồng, cánh quạt bằng đồng thau.
- Chiều dài dây điện: 0.15m.
- Trọng lượng: 2.5 kg
- Bảo hành: 6 tháng
👉🏻 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP315006
- Máy bơm nước 1500w Total TWP315006 có công suất đầu vào đạt 1.100W(1.5HP) với độ hút sâu tối đa lên tới 60m, phù hợp để sử dụng tại gia đình hoặc trong các công trình, nhà máy vừa và nhỏ.