MÁY CẮT TRƯỢT ĐA NĂNG DK-CBT185 DEKTON-HÀNG CHÍNH HÃNG
Hãng: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy mài, máy cắt của Dekton
Ưu Điểm Nổi Bật Máy Cắt Đa Năng Dekton DK-CBT185 Máy cắt đa năng Dekton DK-CBT185 là một công cụ đa năng hoàn hảo. Nó được trang bị một lưỡi cắt hợp kim có đường kính 185mm, cho phép bạn cắt một lo...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY CẮT TRƯỢT ĐA NĂNG DK-CBT185 DEKTON-HÀNG CHÍNH HÃNG
Ưu Điểm Nổi Bật Máy Cắt Đa Năng Dekton DK-CBT185
Máy cắt đa năng Dekton DK-CBT185 là một công cụ đa năng hoàn hảo. Nó được trang bị một lưỡi cắt hợp kim có đường kính 185mm, cho phép bạn cắt một loạt các vật liệu, từ gỗ, kim loại mỏng đến các loại vật liệu xây dựng. Điều này làm cho máy này trở thành một công cụ cắt đa năng trong một thiết bị duy nhất.
Thông Số Kỹ Thuật Máy Cắt Đa Năng Dekton DK-CBT185
Model: DK-CBT185
Đường Kính Lưỡi Cắt: 185mm
Dây Nguồn: 5m
Động Cơ: Dây đồng %, Roto 41mm x 50mm
Vỏ Motor và Bàn Đế: Nhôm đúc
Khả Năng Cắt Nghiêng: 0-45º
Động cơ Roto có kích thước 41mm x 50mm, giúp máy hoạt động ổn định và hiệu quả trong thời gian dài.