Máy Hút Mùi Eurosun EH-70CN73 - Hàng Chính Hãng
Hãng: Eurosun | Xem thêm các sản phẩm Máy hút khói, khử mùi của Eurosun
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Hút Mùi Eurosun EH-70CN73 - Hàng Chính Hãng
Hệ thống: Tuần hoàn và thông gió
Kiểu dáng T-shape Tornado sang trọng
Thân máy: inox cao cấp
Điều khiển cảm ứng 5 tốc độ
Lưới lọc nan inox cao cấp
Lọc, khử mùi bằng than hoạt tính
Đèn LED 2*1.5W
Công suất hút: 980m3/h
Động cơ: Inverter Dual Smart BLDC 70W
Độ ồn: 45dB
Ống thoát: 150mm