Máy Hút Mùi KAFF KF-SL60KW - Hàng Chính Hãng
Hãng: KAFF | Xem thêm các sản phẩm Máy hút khói, khử mùi của KAFF
• Thân máy bằng sơn tĩnh điện màu trắng phối inox• Hệ thống điều khiển cơ 3 tốc độ• Động cơ Turbin đôi 2×80 W• Bóng đèn LED BAR 15 W• Công suất hút tối đa lên đến 700 m3/h• Bộ lọc: lưới lọc inox + t...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Hút Mùi KAFF KF-SL60KW - Hàng Chính Hãng
  • • Thân máy bằng sơn tĩnh điện màu trắng phối inox
    • Hệ thống điều khiển cơ 3 tốc độ
    • Động cơ Turbin đôi 2×80 W
    • Bóng đèn LED BAR 15 W
    • Công suất hút tối đa lên đến 700 m3/h
    • Bộ lọc: lưới lọc inox + than hoạt tính
    • Độ ồn tối đa 48 dB
    • Nguồn điện: 220V / 50 Hz
    • Ống thoát đường kính 120 mm
    • Kích thước (mm): 100x465x600 mm
    • Nguồn điện: 220V – 240V AC/50 – 60Hz
Giá STAU
Thông tin chi tiết
Thương hiệuKAFF
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Công suất700 m3/h
Kích thước• Kích thước (mm): 100x465x600 mm