Máy rửa xe Dekton DK-CWR2150,công suất 2150W
Hãng: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy phun xịt rửa của Dekton
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy rửa xe Dekton DK-CWR2150,công suất 2150W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe Dekton DK-CWR2150,công suất 2150W
Máy Xịt Rửa Xe Dekton DK-CWR2150
Với thiết kế nhỏ gọn, màu xanh đặc trưng của Dekton ,tay cầm chắc chắn, dễ dàng di chuyển,cất giữ
Motor từ (không chổi than) bằng dây đồng
Công suất: 2150W
Điện áp: 220V~50Hz
Áp lực tối đa: 150 bar