Máy rửa xe Dekton DK-CWR2300FB,công suất 2300W,kèm cây nối súng dài 36CM
Hãng: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy phun xịt rửa của Dekton
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy rửa xe Dekton DK-CWR2300FB,công suất 2300W,kèm cây nối súng dài 36CM
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe Dekton DK-CWR2300FB,công suất 2300W,kèm cây nối súng dài 36CM
Máy sử dụng để xịt rửa xe cộ, sân vườn...
Motor từ (không chổi than) bằng dây đồng
Công suất: 2300W
Điện áp: 220V~50Hz
Áp lực tối đa: 150 bar