Máy rửa xe Dekton DK-CWR2950,có chỉnh áp,công suất 2950W,chuyên xịt rửa vệ sinh
Hãng: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy phun xịt rửa của Dekton
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy rửa xe Dekton DK-CWR2950,có chỉnh áp,công suất 2950W,chuyên xịt rửa vệ sinh
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe Dekton DK-CWR2950,có chỉnh áp,công suất 2950W,chuyên xịt rửa vệ sinh
Máy xịt rửa xe có chỉnh áp Dekton DK-CWR2950
Motor từ (không chổi than) bằng dây đồng
Công suất: 2950W
Điện áp: 220V~50Hz
Áp lực hoạt động: 50 – 180 bar