Nguồn Máy Tính AIGO AT750/650 80BRONZE – Hàng Chính Hãng
Hãng: T-WOLF | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của T-WOLF
BỘ NGUỒN MÁY TÍNH AIGO GP650/750, DC to DC, APFC, 80 BZONE- Công suất thực: 650W- Màu sắc: Đen - Gaming- Kích thước: ATX PSU – 150 x 140 x 25 mm- Cáp kết nối:+ 1xATX20+4pin+ 2xCPU4+4pin+ 2xPCIe6+2pin+...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Máy Tính AIGO AT750/650 80BRONZE – Hàng Chính Hãng
BỘ NGUỒN MÁY TÍNH AIGO GP650/750, DC to DC, APFC, 80 BZONE
- Công suất thực: 650W
- Màu sắc: Đen - Gaming
- Kích thước: ATX PSU – 150 x 140 x 25 mm
- Cáp kết nối:
+ 1xATX20+4pin
+ 2xCPU4+4pin
+ 2xPCIe6+2pin
+ 4xSATA
+ 2xIDE
+ 1xAC 10~16A 220V(1.5m)