Nguồn máy tính MSI MAG A750GL PCIE5 750W 80 Plus Gold MAG-A750GL-PCIE5 Hàng Chính Hãng
Hãng: MSI | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của MSI
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính MSI MAG A750GL PCIE5 750W 80 Plus Gold MAG-A750GL-PCIE5 Hàng Chính Hãng
MAG A750GL PCIE5
  • Tương thích chuẩn ATX 3.0, đầu cắm PCIe 5.0 tích hợp
  • Hỗ trợ card đồ họa dòng Nvidia GeForce RTX 40 Series
  • Thiết kế Full modular,Cáp dẹp
  • Đạt chứng nhận 80 PLUS Gold cho hiệu suất chuyển đổi cao
  • Thiết kế Active PFC, Bảo vệ tiêu chuẩn công nghiệp với OVP,OCP,OPP,OTP, SCP,UVP
  • Quạt 120mm vòng bi
  • LLC Full Bridge Topology với thiết kế module DC-DC
  Nhà sản xuất     MSI
    Model     MAG-A850GL-PCIE5
    Công suất     850W
    Size quạt     120mm
    Kết nối ATX (24 PIN)     1 (V3.0)
    Kết nối EPS (4+4 PIN)      2
    Kết nối PCIe 5.0 (16 PIN)     1 (450W)
    Kết nối PCIe (6+2 PIN)     3
    Kết nối SATA     8
    Nguồn vào AC     100~240 VAC