Máy xịt rửa xe Dekton CWR3000F 3000W (có bánh xe đẩy)
Hãng: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy phun xịt rửa của Dekton
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy xịt rửa xe Dekton CWR3000F 3000W (có bánh xe đẩy)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy xịt rửa xe Dekton CWR3000F 3000W (có bánh xe đẩy)
- Sản phẩm máy xịt rửa mới từ Dekton
- Thông số kĩ thuật:
* Điện áp: 220V
* Công suất: 3000W
* Áp lực điều chỉnh: 50bar - 180bar