Nguồn Meanwell RSP-2000-24 24V-80A. Hàng cũ tháo máy tự động hoá.
Hãng: Mean Well | Xem thêm các sản phẩm Đồ dùng nhà bếp khác của Mean Well
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Nguồn Meanwell RSP-2000-24 24V-80A. Hàng cũ tháo máy tự động hoá.
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Meanwell RSP-2000-24 24V-80A. Hàng cũ tháo máy tự động hoá.
Nguồn Meanwell 24V-80A. Hàng cũ tháo máy tự động hoá. Nguồn vỏ nhôm dễ xước nên trong quá trình tháo, vận chuyển nguồn có xước .
Thông số sản phẩm : RSP-2000-24
- Điện áp ngõ vào dãy rộng : 90 ~ 264 VAC | 127 ~ 370 VDC
- Điện áp ngõ ra Vout : 24 VDC
- Dòng ngõ ra Iout : 80 A
- Hiệu suất : 90.5%
Điện áp ngõ vào AC dãy rộng.
- Chức năng PFC chủ động.
- Hiệu suất cao lên đến 92%