NGUỒN LED 50W - DL-50W1A5-MP
Hãng: done | Xem thêm các sản phẩm Linh kiện đèn của done
CÔNG SUẤT : 50W (MAX : 54W)ÁP VÀO : AC100 – 277VÁP RA : DC18 – 36V (MAX : 45V)DÒNG ĐIỆN RA : DC1500mAPF > 0.95IP67TUỔI THỌ : 3 NĂM  ...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu NGUỒN LED 50W - DL-50W1A5-MP
CÔNG SUẤT : 50W (MAX : 54W)
ÁP VÀO : AC100 – 277V
ÁP RA : DC18 – 36V (MAX : 45V)
DÒNG ĐIỆN RA : DC1500mA
PF > 0.95
IP67
TUỔI THỌ : 3 NĂM
Giá BIAO
Thông tin chi tiết
Thương hiệudone
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
ModelDL-50W1A5-MP
Kích thước40x40mm