Ổ cắm Rulo LIOA QT30-2-15A ( 30m dây ) đa năng quay tay ( Bảo vệ quá tải bằng CB )
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ cắm Rulo LIOA QT30-2-15A ( 30m dây ) đa năng quay tay ( Bảo vệ quá tải bằng CB )
• Hoạt động với công suất 15A, bảo vệ quá tải bằng CB, 3 ổ cắm 3 chấu, 1 công tắc, 30m dây, 2 lõi dây
• Ổ cắm có aptomat nên bảo vệ được quá tải, chậm tải, ngắn mạch, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.
• Chân đế được thiết kế chắc chắn, tiện dụng
• Dùng cho các thiết bị gia đình hay những nơi có nhu cầu sử dụng ổ cắm dây dài
MÔ TẢ SẢN PHẢM
Ổ cắm kéo dài quay tay kiểu Rulo LIOA QT30-2-15A 30m dây 15A có thể dùng được cho các thiết bị như: quạt, tivi, tủ lạnh, nồi cơm điện, đầu đĩa, âm ly, bếp từ, bàn ủi, máy hút bụi... và các loại thiết bị có công suất nhỏ hơn 2200W - 3300W hay những nơi có nhu cầu sử dụng ổ cắm dây dài.
Sản xuất tại nhà máy LiOA Việt Nam
• THÔNG SỐ KĨ THUẬT
Model QT30-2-15A
Số ổ cắm 3
Số công tắc 1
Chiều dài dây 30m
Số lõi dây 2
Chất liệu Nhựa ABS, đồng
Công suất 15A