Ổ cắm Rulo LIOA QT30-2-15A ( 30m-50m dây ) đa năng quay tay ( Bảo vệ quá tải)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ cắm Rulo LIOA QT30-2-15A ( 30m-50m dây ) đa năng quay tay ( Bảo vệ quá tải)
Hoạt động với công suất 15A, bảo vệ quá tải bằng CB, 3 ổ cắm 3 chấu, 1 công tắc, 30m dây, 2 lõi dây
Ổ cắm có aptomat nên bảo vệ được quá tải, chậm tải, ngắn mạch, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.
Chân đế được thiết kế chắc chắn, tiện dụng
Dùng cho các thiết bị gia đình hay những nơi có nhu cầu sử dụng ổ cắm dây dài
Ổ cắm kéo dài quay tay kiểu Rulo LIOA QT30-2-15A 30m dây 15A có thể dùng được cho các thiết bị như: quạt, tivi, tủ lạnh, nồi cơm điện, đầu đĩa, âm ly, bếp từ, bàn ủi, máy hút bụi... và các loại thiết bị có công suất nhỏ hơn 2200W - 3300W hay những nơi có nhu cầu sử dụng ổ cắm dây dài.​