(OMRON) Bộ nguồn S8FS-C10024
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác || (OMRON) Bộ nguồn S8FS-C10024
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu (OMRON) Bộ nguồn S8FS-C10024
Thông số kỹ thuật S8FS-C10024 Omron
Tên sản phẩm: Bộ nguồn S8FS-C10024 Omron
Model với thiết bị đầu cuối: gắn phía trên
Công suất: 100W
Điện áp vào: 100 - 240 VAC, 200 - 240 VAC 50 /60 Hz
Điện áp ra: 24V DC
Dòng định mức:4.5A
Hiệu suất: 75 - 90%
Không tích hợp: quạt làm mát
Đặc điểm chung bộ nguồn S8FS Series Omron
- Bộ nguồn được thiết kế để chịu đựng những sự thay đổi bất thường của điện áp ngõ vào (lên đến 300VAC).