PM75CSA120 Module công suất IGBT MITSUBISHI 75A 1200V
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || PM75CSA120 Module công suất IGBT MITSUBISHI 75A 1200V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu PM75CSA120 Module công suất IGBT MITSUBISHI 75A 1200V
Mã sản phẩm : PM75CSA120
Loại linh kiện: IGBT
Dòng điện : 16A
Điện áp : 600V