PT200S16C Diode Module 200A 1600V Tháo máy
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || [Mã 273ELHA100K0 hoàn 7% đơn 500K] PT200S16C Diode Module 200A 1600V Tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu PT200S16C Diode Module 200A 1600V Tháo máy
Mã sản phẩm : PT200S16C
Loại linh kiện: Diode
Điện áp: 1200V
Dòng điện: 200A