Quạt Đứng Philips CX1220/00 - Hàng Chính Hãng
Hãng: Philips | Xem thêm các sản phẩm Quạt Đứng của Philips
Tiết kiệm năng lượngMức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: 0,5WĐiện áp: 220VTần số: 50 HzBảo trìBảo hành: 2 nămQuốc gia xuất xứSản xuất tại: Trung QuốcThông số chungLoại sản phẩm: Quạt đứngMàu sắc: T...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Quạt Đứng Philips CX1220/00 - Hàng Chính Hãng
Tiết kiệm năng lượng
Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ: 0,5W
Điện áp: 220V
Tần số: 50 Hz
Bảo trì
Bảo hành: 2 năm
Quốc gia xuất xứ
Sản xuất tại: Trung Quốc
Thông số chung
Loại sản phẩm: Quạt đứng
Màu sắc: Trắng
Vật liệu chính: Nhựa
Vật liệu phụ:Ánh kim
Đặc điểm kỹ thuật
Công suất tối đa: 45W
Mức âm thanh tối thiểu: 38 dB (A)
Mức âm thanh tối đa: 43 dB (A)
Hiệu suất
Luồng gió của quạt: 3330 m3/giờ
Khả năng sử dụng
Máy tỏa hương: Không
Cài đặt tốc độ: 1,8 mét
Bộ hẹn giờ: Có (0-2 giờ)
Chiều dài dây: 1,8 mét
Dao động: 80°
Nghiêng dọc: 30°
Bộ điều khiển từ xa: Không
Giá BABYHIPPO
Thông tin chi tiết
Xuất xứ thương hiệuHà Lan
Xuất xứ (Made in)Trung Quốc
ModelCX1220/00
Công suất45W