Rơ le 8 Chân 3A HUIKE HK19F-DC12V-SHG HK19F-DC5V-SHG HK19F-DC24V-SHG 5V Relay 6 Chân HK4100F 12V 3A 24V 2A
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || Relay HUIKE HK19F-DC12V-SHG (3A - 8 chân)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Rơ le 8 Chân 3A HUIKE HK19F-DC12V-SHG HK19F-DC5V-SHG HK19F-DC24V-SHG 5V Relay 6 Chân HK4100F 12V 3A 24V 2A
Relay HUIKE HK19F-DC12V-SHG (3A - 8 chân)
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM