Relay SLA-12VDC-SL-A 12V 30A (4 chân)
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Thiết bị điện gia dụng nhỏ > Máy may & Phụ kiện || Relay SLA-12VDC-SL-A 12V 30A (4 chân)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Relay SLA-12VDC-SL-A 12V 30A (4 chân)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
30A - 250VAC: Cường độ dòng điện tối đa qua các tiếp điểm của rơ-le với hiệu điện thế <= 250VAC) là 30A.
30A - 30VDC: Cường độ dòng điện tối đa qua các tiếp điểm của rơ-le với hiệu điện thế <= 30VDC là 30A..
SLA-12VDC-SL-A: Hiện điện thế kích tối ưu là 12V.
Dòng không tải: 5mA
Dòng ra max: 190mA
Dòng kích hoạt: 2-4mA
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM