[Samsung 60BU8000] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 60 inch UA60BU8000, Hàng chính hãng, Mới 100
Hãng: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || [Samsung 60BU8000] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 60 inch UA60BU8000, Hàng chính hãng, Mới 100
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Samsung 60BU8000] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 60 inch UA60BU8000, Hàng chính hãng, Mới 100
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
--Sản phẩm mới 1000%
--Bảo hành chính hãng
--Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
Đặc điểm nổi bật
Smart tivi 60 inch độ phân giải 4K.
Bộ xử lý Crystal 4K tối ưu khả năng hiển thị màu sắc.
Công nghệ Motion Xcelerator gia tăng độ nét của chuyển động, bắt trọn mọi khung cảnh.
Hệ điều hành Tizen OS 6.0 thân thiện, dễ sử dụng.
Thông tin chung
Loại Tivi:
Smart Tivi
Kích cỡ màn hình:
60 inch
Độ phân giải:
4K (Ultra HD)
Loại màn hình:
LED viền (Edge LED), VA LCD
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:
Bộ xử lý Crystal 4K
Chuyển động mượt Motion Xcelerator
Dynamic Crystal Color
Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
HDR10+
Kiểm soát đèn nền UHD Dimming
Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer
Tần số quét thực:
60 Hz
Công nghệ âm thanh:
Adaptive Sound
Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Tổng công suất loa:
20W