[Mã 154ELSALE2 giảm 7% đơn 300K] Smart TV Sony 43 inch 43x7500f
Hãng: Sony | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Sony
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || Smart TV Sony 43 inch 43x7500f
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã 154ELSALE2 giảm 7% đơn 300K] Smart TV Sony 43 inch 43x7500f
- Địa chỉ: Số 217, Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội. !
-----Thông số kỹ thuật: Smart Tivi Sony 43 inch 43X7500F, 4K HDR, Android Tivi-------
-----Tổng quan-----
* Loại tivi: Smart Tivi
a.Kích thước màn hình: 43 inch
b. Độ phân giải: 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
c. Sản xuất tại: Malaysia
d. Năm ra mắt: 2018
* Kết nối
a. Kết nối Internet Wifi, Cổng LAN
b. Cổng AVCổng Composite
c. Cổng HDMI4 cổng
d. Cổng USB3 cổng
e. Cổng VGAKhông
f. Cổng xuất âm thanhJ ack loa 3.5 mm
g. Tích hợp đầu thu kỹ thuật số DVB-T2
* Smart Tivi/ Internet Tivi
- Hệ điều hành, giao diện :Android OS
- Các ứng dụng sẵn có :YouTube, Trình duyệt web, Zing TV, Netflix, Google Play, Film+
- Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm :FPT Play, Nhạc của tui, Game Asphalt 8, ClipTV, VTV Go
- Hỗ trợ điều khiển thông minh :Có remote thông minh (đi kèm TV)
- Điều khiển tivi bằng điện thoại :Bằng ứng dụng Video & TV SideView
- Kết nối Bàn phím, chuột :Có
- Tương tác thông minh : Tìm kiếm bằng giọng nói
- Công nghệ hình ảnh, âm thanh
- Công nghệ quét hình : MXR (Motionflow™ XR)
- Công nghệ hình ảnh : 4K X-Reality PRO, 4K HDR (High Dynamic Range), HDR, Dynamic Contrast Enhancer
Tivi 3DKhông
- Tổng công suất loa :20 W
-----Thông tin: Smart Tivi Sony 43 inch 43X7500F, 4K HDR, Android Tivi------
- Android Tivi Sony 43 inch KD-43X7500F thu hút người dùng bởi thiết kế tối giản sang trọng cùng các đường nét khung viền được mạ nhôm đẹp mắt, hài hòa với không gian phòng nhà bạn.
- Kích thước màn hình 43 inch giúp bạn dễ dàng bố trí tivi ở nhiều nơi như: phòng khách, phòng họp, phòng ăn,... hoặc treo tường ở phòng ngủ.
- Hình ảnh chi tiết sắc nét với công nghệ 4K X-Reality PRO
- Trải nghiệm âm thanh chi tiết, sống động với công nghệ ClearAudio+
- Tivi Sony 4K này còn sở hữu 2 loa với tổng công suất 20 W cùng những công nghệ âm thanh hiện đại của Sony (DTS Surround, S-Force Front Surround, ClearAudio+, Dolby Pulse, Dolby Digital, Dolby Digital Plus) cho phép bạn chìm đắm và dâng tràn cảm xúc như thể đang trải nghiệm trực tiếp tại rạp hát.