Con trượt Dài SCS8LUU SCS10LUU SCS12LUU Cho CNC, Máy in 3D
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Con trượt Dài SCS8LUU SCS10LUU SCS12LUU Cho CNC, Máy in 3D
Con trượt Dài SCS8LUU SCS10LUU SCS12LUU
- Thường dùng trong các cơ cấu trượt của máy CNC, máy in 3D, Laser,...
- Đa số khi lắp máy CNC mini, máy in 3D giá rẻ chúng ta thường sử dụng ti trượt tròn loại 8mm. Vì nó vừa có giá thành rẻ nhưng chất lượng và độ chính xác lại cao. Mà ti trượt 8mm thì không thể thiếu con trượt LM8UU hoặc khối trượt SCS8UU, nó giúp chúng ta cố định các chi tiết trượt theo trục dễ dàng hơn.
Phân loại: SCS 8mm, 10mm, 12mm (LUU: Là mã loại dài)