TUA VÍT DẸP SL3X75MM WSD1233 WADFOW - HÀNG CHÍNH HÃNG
Hãng: Wadfow | Xem thêm các sản phẩm Máy vặn vít, tua vít của Wadfow
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TUA VÍT DẸP SL3X75MM WSD1233 WADFOW - HÀNG CHÍNH HÃNG
Tua Vít Dẹp  WadFow  - Linh Hoạt và Tiện Lợi Cho Công Việc Thủ Công
Tua vít dẹp SL3x75mm
Loại đầu: dẹp. Kích thước đầu: 3.0mm. Thân tròn
Đường kính: 3.0mm. Chiều dài: 75mm. Chất liệu: thép Cr-V
Đầu vít: mũi đen. Đầu nam châm.
Tay cầm êm ái và thoải mái. Đóng gói bằng móc nhựa
Tua vít dẹp SL4x100mm
Loại đầu: dẹp. Kích thước đầu: 4.0mm. Thân tròn
Đường kính: 4.0mm. Chiều dài: 100mm. Chất liệu: thép Cr-V
Tua vít dẹp SL5.5x38mm
Loại đầu: dẹp. Kích thước đầu: 5.5mm. Thân tròn
Đường kính: 5.0mm. Chiều dài: 38mm. Chất liệu: thép Cr-V. Đầu vít:
mũi đen. Đầu nam châm
Tua vít dẹp SL5.5x75mm
Đường kính: 5.0mm. Chiều dài: 75mm. Chất liệu: thép Cr-V. Đầu vít:
mũi đen. Đầu nam châm
Tua vít dẹp SL5.5x100mm
Đường kính: 5.0mm. Chiều dài: 100mm. Chất liệu: thép Cr-V. Đầu
vít: mũi đen. Đầu nam châm
Tua vít dẹp SL6.5x38mm
Loại đầu: dẹp. Kích thước đầu: 6.5mm. Thân tròn
Đường kính: 6.0mm. Chiều dài: 38mm. Chất liệu: thép Cr-V
Tua vít dẹp SL6.5x100mm
Đường kính: 6.0mm. Chiều dài: 100mm. Chất liệu: thép Cr-V
Tua vít dẹp SL6.5x125mm
Đường kính: 6.0mm. Chiều dài: 125mm. Chất liệu: thép Cr-V
Tua vít dẹp SL6.5x150mm
Đường kính: 6.0mm. Chiều dài: 150mm. Chất liệu: thép Cr-V
Tua vít dẹp SL8x150mm
Loại đầu: dẹp. Kích thước đầu: 8.0mm. Thân tròn
Đường kính: 8.0mm. Chiều dài: 150mm. Chất liệu: thép Cr-V
Tua vít dẹp SL8x200mm
Đường kính: 8.0mm. Chiều dài: 200mm. Chất liệu: thép Cr-V