Usb Tester RuiDeng UM24/UM24C USB 2.0 Màn Hình Led Màu Hiển Thị - BH 3 Tháng 1 Đổi 1 - Hưng Long PC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
ƯU ĐIỂM SẢN PHẨM
+ Màn hình LCD 1.44 inch có màu giúp việc đọc giá trị đơn giản và rõ ràng.
+ Kích thước nhỏ, màn hình có thể xoay theo hướng mong muốn
+ Chức năng chính: đo Vol / Ample / Power / Dung lượng Mah, nhận biết sạc nhanh Quick Charge
+ Hổ trợ đo điện trở cáp sạc
+ Cổng USB 2.0 hổ trợ đo dòng sạc nhanh tối đa lên tới 24V - 3A
+ Lưu trữ lịch sử đo dữ liệu
LƯU Ý:
+ UM24 - không hổ trợ bluetooth, không hổ trợ kết nối PC
THÔNG SỐ KĨ THUẬT:
+ Thông số kỹ thuật:
+ Model sản phẩm: UM24 / UM24C
+ Phạm vi đo điện áp: 4.50-24.00V
+ Độ phân giải đo điện áp: 0,01V
+ Độ chính xác đo điện áp: ± (0,2% + 1 chữ số)
+ Phạm vi điện áp: 04.5-24.0V
+ Phạm vi đo dòng điện: 0,000-3,000A
+ Độ phân giải đo dòng điện: 0,001A
+ Độ chính xác đo dòng điện: ± (0,8% + 3 chữ số)
+ Phạm vi dòng điện: 0,00A-3,00A
+ Dung lượng tích lũy: 0-99999mAh
+ Phạm vi năng lượng: 0-99999mWh
+ Tổng trở tải: 1.5-9999.9Ω
+ Phạm vi nhiệt độ: -10℃~100℃/0℉~200℉
+ Sai số đo nhiệt độ: ± 3 ℃ / ± 6
+ Cài đặt độ sáng màn hình: mức 0-5
+ Thời gian tự động tắt màn hình: 1-9 phút
+ Phạm vi đo thời gian: 0-99h59min59s
+ Lưu trữ dữ liệu: 10 Groups
+ Chế độ nhận dạng sạc nhanh: QC2.0 QC3.0
+ Màn hình hiển thị: Màn hình LCD có màu 1.44 inch
+ Tốc độ làm mới: 2Hz
+ Trọng lượng sản phẩm: 23,47g (UM24C) 18,83 (UM24)
+ Kích thước sản phẩm: 71.2mmx31.8mmx12.4mm (UM24C) 71.2mmx31.8mmx11.3mm (UM24)