Vỏ mạch DEWALT18V 5A mạch nhận sạc zin (có tem)
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Mainboard - Bo Mạch Chủ || Vỏ mạch DEWALT18V 5A mạch nhận sạc zin (có tem)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Vỏ mạch DEWALT18V 5A mạch nhận sạc zin (có tem)
- Vỏ, mạch pin Dewalt DEW183 18V - 5Ah mạch có led báo pin và nhận sạc zin, loại để được 10 cell Li-ion 18650.
- Mới 100%
- Vỏ lắp đủ 2 hàng 10 cell 18650.
- Mạch pin nhận sạc zin
- Có Led báo pin.
- Sử dung: Thay cho mạch pin máy pin Dewalt 18V Li-ion trượt như: khoan, vít, cưa,..
- Hàn theo thứ tự từ B- (0V, Tải âm), 3.7V (B1 - dây Đen), 7.4V (B2 - dây Trắng), 11.1V (B3 - dây Đỏ), 14.8V (B4 - dây Xanh) và 18V (B+, Tải dương).
- Mạch sạc cân bằng với sạc zin Dewalt 20V Li-ion. Nếu muốn sạc bằng sạc Adaptor DC 21V, nên ghép thêm mạch sạc 5S-8A (loại size nhỏ) để cell pin được bảo vệ tốt hơn.
Bộ sản phẩm bao gồm:
- Vỏ pin và bộ phụ kiện (lẫy gài, lò xo, 4 ốc và xương nhựa cố định 2 hàng cell).
- Mạch pin 18V nhận sạc zin và Led báo pin.