Màn hình LG 27MK600M-B 27" IPS 75Hz FreeSync 3 cạnh không viền
Hãng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || [Mã ELHASALE1TR giảm 5% đơn 3TR] Màn hình LG 27MK600M-B 27" IPS 75Hz FreeSync 3 cạnh không viền
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 27MK600M-B 27" IPS 75Hz FreeSync 3 cạnh không viền
Kích thước màn hình: 27" Phẳng
Kiểu tấm nền: IPS
Gam màu (CIE1931): NTSC 72%
Độ sâu màu (Số màu): 16,7 triệu màu
Khoảng cách điểm ảnh (mm): 0,3114 mm x 0.3114 mm
Thời gian phản hồi (GTG): 5ms (Nhanh hơn)
Tỷ lệ màn hình: 16:09
Độ phân giải: 1920 x 1080
Độ sáng: 250cd/m2 (Điển hình) 200cd/m2 (Tối thiểu)
Tỷ lệ tương phản: 1000:1 (Điển hình), Mega
Góc nhìn: 178 / 178
Xử lý bề mặt: Chống lóa mắt, 3H
ĐẦU VÀO/ĐẦU RA
HDMI: Có x 2
D-Sub: Có
Đầu ra tai nghe: Có
NGUỒN
Loại: Bộ chuyển đổi
Đầu vào: 100~240V (50/60Hz)
Đầu ra: 19V/1,3A
Bình thường bật (điều kiện khi ra khỏi nhà máy điển hình): 25,5W
Tiết kiệm năng lượng/Chế độ ngủ (Tối đa): 0,3W
DC tắt (Tối đa): 0,3W